Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เอ่อ ขอถามเรื่องเกี่ยวกับเก้าอี้หน่อยครับ....

Go down

เอ่อ ขอถามเรื่องเกี่ยวกับเก้าอี้หน่อยครับ.... Empty เอ่อ ขอถามเรื่องเกี่ยวกับเก้าอี้หน่อยครับ....

ตั้งหัวข้อ by TheBloodRain Thu May 14, 2009 9:39 am

แบบว่า...ผมกะจะบริจาคเอาเก้าอี้น่ะครับ แต่ว่าในเซิฟนี้มี20กว่าแบบช่ายไหมครับ?? เลยจะถามว่า.....
1.ตอนเติมบัตร(หรือบริจาคน่ะแหละ) แล้วมันให้พิมโค้ดสิ่งที่ต้องการ แต่ว่าเก้าอี้มีแค่1โค้ด แถมมันมี20กว่าแบบแล้วจะให้บอกยังไงชื่อก็ไม่รู้
(แต่ผมจะเอา โต้ะ อ่างอาบน้ำ กับเตียงน่ะ) หรือว่าเพียงเติม1โค้ดเมื่อจะเอาของเขาให้เลือกกันในเซิฟ??
2.แล้วจะรู้ได้ไงว่าของมาที่ตัวเราแล้วหรือว่ามันจะส่งให้เลย??

แค่นี้แหละครับ ชอบเซิฟนี้มากมายใช้สกิลได้ทุกสกิลขอให้ร่างกายสุภาพแข็งแรงเพื่อพัฒนาเซิฟนี้ต่อไปนะครับ ยื้ม

TheBloodRain
member
member

แต้มสะสม : 6
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน