Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ค้างในแมพ Forest Deed Tree IV

3 posters

Go down

ค้างในแมพ Forest Deed Tree IV Empty ค้างในแมพ Forest Deed Tree IV

ตั้งหัวข้อ by mosukiza Sun May 17, 2009 7:34 pm

ไม่รู้ว่าใช่แมพนี้รึเปล่านะ แต่พอเข้าไปแล้วก็เด้งออกมาพร้อม errorcode -2xxxxx อะไรก็ไม่รู้ ไม่ได้ถ่ายรูปไว้

ช่วยย้ายตัวละครผมไปไว้ที่ฟรีมาร์เก็ตทีได้ไหมครับ - -* เพราะเข้าเกมอีกรอบก็จอมืดยาววว เลย

ตัวละครผมชื่อ Shibuzen นะครับ

mosukiza
member
member

แต้มสะสม : 9
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ค้างในแมพ Forest Deed Tree IV Empty Re: ค้างในแมพ Forest Deed Tree IV

ตั้งหัวข้อ by meaksupanut Sun May 17, 2009 7:36 pm

แก้ที่เวปสิครับ http://allstarms.sytes.net ไปแก้เลย ลอกอินไอดี-พาส แล้วแก้ไขต่างๆ
แก้ไขตัวละครค้างแมพ เลื่อน จาก ไม่ เป็น ใช่ กด ตกลง ตัวละคร ก้อย้ายไปฟรีมาคเกตล่ะอ่ะครับ

meaksupanut
member
member

แต้มสะสม : 34
: 26

ค้างในแมพ Forest Deed Tree IV Empty Re: ค้างในแมพ Forest Deed Tree IV

ตั้งหัวข้อ by mosukiza Sun May 17, 2009 9:24 pm

Thx ครับ

mosukiza
member
member

แต้มสะสม : 9

ตั้งหัวข้อ by Admin~[ICE] Fri May 22, 2009 11:25 am

แก้ได้ที่เวปครับ โดยการ login เข้าไป
Admin~[ICE]
Admin~[ICE]
Administrator
Administrator

แต้มสะสม : 92
คะแนน : 21
: 29

ขึ้นไปข้างบน