Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผมของถามเรื่องเติมเงินในเกมหน่อย

2 posters

Go down

ผมของถามเรื่องเติมเงินในเกมหน่อย Empty ผมของถามเรื่องเติมเงินในเกมหน่อย

ตั้งหัวข้อ by inno1152 Tue May 19, 2009 2:25 pm

ที่เติมเงินในเกมอะมีใช้เงินตัวละครเติมเงินอะไมเสียเงินจริงใช่มะ
แบบว่าเติมไปแล้วใช้เงินตัวละครในเกมเติมแล้วไม่เสียเงินจริงทีหลังใช่มะ

inno1152
member
member

แต้มสะสม : 26
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผมของถามเรื่องเติมเงินในเกมหน่อย Empty Re: ผมของถามเรื่องเติมเงินในเกมหน่อย

ตั้งหัวข้อ by Admin~[ICE] Mon May 25, 2009 8:33 am

ไม่เสียแน่นอนครับ แค่เสียเงินในเกมครับ ยกเว้นแต่คุณจะบริจาคถึงจะเสียเงินจริงครับ
Admin~[ICE]
Admin~[ICE]
Administrator
Administrator

แต้มสะสม : 92
คะแนน : 21
: 29

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน