Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถ้าคนใช้โปรให้ผมดูดเวลแบบผมไม่รุเขาใช้โปรจะโดนแบนไหมครับ ตอบด้วย

3 posters

Go down

ถ้าคนใช้โปรให้ผมดูดเวลแบบผมไม่รุเขาใช้โปรจะโดนแบนไหมครับ ตอบด้วย Empty ถ้าคนใช้โปรให้ผมดูดเวลแบบผมไม่รุเขาใช้โปรจะโดนแบนไหมครับ ตอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by toeymaster Tue May 19, 2009 10:31 pm

ถ้าคนใช้โปรให้ผมดูดเวลแบบผมไม่รุเขาใช้โปรจะโดนแบนไหมครับ

เพราะ ผมไม่กล้าเวลก็ใครเลย กลัวแกล้งกัน ไม่อยาก ให้ใครเล่นก็ โปรให้ดูด

ให้ของ ที่ได้จากบอสโดยใช้โปรยังงี้ ผมจะโดนแบนด้วยไหม ตอบด้วย

ปล. ขอบคุนจากใจครับ

toeymaster
member
member

แต้มสะสม : 8
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถ้าคนใช้โปรให้ผมดูดเวลแบบผมไม่รุเขาใช้โปรจะโดนแบนไหมครับ ตอบด้วย Empty Re: ถ้าคนใช้โปรให้ผมดูดเวลแบบผมไม่รุเขาใช้โปรจะโดนแบนไหมครับ ตอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by ToNzA017 Tue May 19, 2009 10:58 pm

ไม่ใช่ จีเอ็มนะ แต่ ตอบ แทน โดน อะ เพราะ คนใช้โปรให้นาย ดูด แล้วนายไม่ได้ทำอะไร ได้ ทั้ง เลเวล ทั้ง ไอเท็ม ถือ ว่า โปร ทั้ง 2 คน
ToNzA017
ToNzA017
member
member

แต้มสะสม : 46

ถ้าคนใช้โปรให้ผมดูดเวลแบบผมไม่รุเขาใช้โปรจะโดนแบนไหมครับ ตอบด้วย Empty Re: ถ้าคนใช้โปรให้ผมดูดเวลแบบผมไม่รุเขาใช้โปรจะโดนแบนไหมครับ ตอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by Gm~Sam Sat May 23, 2009 1:08 pm

ขอบคุณ KeLoLo อย่างที่บอก พยามดูดีๆ นะครับ เพราะ ได้ประโยชน์ด้วยกันทั้งคู่
Gm~Sam
Gm~Sam
Administrator
Administrator

แต้มสะสม : 23
: 29

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics