Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ค้าง ติด ULU เด้ง

2 posters

Go down

ค้าง ติด ULU เด้ง Empty ค้าง ติด ULU เด้ง

ตั้งหัวข้อ by domeclever Sun May 24, 2009 6:08 pm

ตัวละครผมชื่อ OoRayzoO คับ ID: BeWalentines

หาตังอยู่ ULU ดีๆ มันก็แล็ค พอผมออก เข้าใหม่ บอกไอดีค้าง

เราก็เข้าไปตัดในเว็บ แล้วมาเข้า

พอเลือกตัว มันโรลหรอเนี่ย เวลหด สเตตัส หายตังไม่เหลือ หายไปตั้ง 600M

พอเลือกตัวละคร เข้าเกม มันกลับมาหน้าล็อกอิน แล้วบอก ไม่สามารถเชื่อมต่อกะเซิฟได้ แล้วก็เข้ามะได้เลย

ช่วยดูให้ทีนะครับ

ปล. ตอนนี้แก้ส่งตัวไป ฟรี แล้วนะคับ

domeclever
member
member

แต้มสะสม : 7
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ค้าง ติด ULU เด้ง Empty Re: ค้าง ติด ULU เด้ง

ตั้งหัวข้อ by domeclever Sun May 24, 2009 6:16 pm

ไปลองดูมา

มีคนเปนแบบผมด้วย

l3elleJung

กาทู้ล่างๆคับ

สรุปมันเปนอาราย

domeclever
member
member

ค้าง ติด ULU เด้ง Empty Re: ค้าง ติด ULU เด้ง

ตั้งหัวข้อ by domeclever Sun May 24, 2009 7:07 pm

เข้าได้แล้วคับ

แต่ ตัง+เวล หายอะ

ตั้ง 600m+ เสียดาย

domeclever
member
member

ตั้งหัวข้อ by Admin~[ICE] Mon May 25, 2009 8:20 am

อาจเกิดจากการรีเซิพแล้วคุณไม่ออกครับ
แต่ปัจจุบันมีการเตะผู้เล่นออกจากเซิพก่อนรีแล้วครับ
Admin~[ICE]
Admin~[ICE]
Administrator
Administrator

แต้มสะสม : 92
คะแนน : 21
: 29

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics