Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รบกวนพี่ๆทุกคน GM หรือผู้ที่ใจบุญช่วยทีครับ จนปัญญาแล้ว

Go down

รบกวนพี่ๆทุกคน GM หรือผู้ที่ใจบุญช่วยทีครับ จนปัญญาแล้ว Empty รบกวนพี่ๆทุกคน GM หรือผู้ที่ใจบุญช่วยทีครับ จนปัญญาแล้ว

ตั้งหัวข้อ by doramon Wed May 27, 2009 11:55 pm

ก่อนหน้านี้ผมโหลดตัว แบ่ง part มาลง ไฟล์ก็มีปัญหา ก็โหลดไฟล์ที่มันแจ้งมาลงใหม่อีกครั้ง ก็ไปมีปัญหาไฟล์ต่อๆไปอีก

จนเมื่อสองวันมานี่ พี่ GM ได้อัพแบบเป็นไฟล์เดียวขึ้นมา ผมก็ได้ โหลดมาลงใหม่อีกครั้ง แต่หลังจากที่ลงไป พอกดเข้าเกมส์ หลังจากขึ้นหน้า allstarms แล้วก็เป็นหน้าขาว (ซึ่งผมก็ไม่คลิกที่จอตามที่มีโพสในฟอรั่มห้ามไว้) แล้วก็เป็นจอดำ หลังจากนั้นก็นิ่งเงียบไปเลยครับ ผมก็มาอ่านที่บอร์ดต่อ ว่าให้ลองโหลดตัว sound.wz มาลงใหม่ ผมก็ลงทับแล้ว ก็ยังดำเหมือนเดิมครับ ก็เลยได้ไปอ่านอีก กระทู้นึงก็บอกว่า ให้ลองเทียบไฟล์ที่อยู่ในเครื่องกับไฟล์ที่อยู่ใน ftp ของเซิร์ฟเวอร์ ซึ่งก็ลองไล่ดูทีล่ะไฟล์แล้ว ขนาดเท่ากันหมดครับ ยกเว้นก็แต่ ในเซิร์ฟเวอร์มีไฟล์นึง มากกว่าในเครื่องผมคือไฟล์ xferstat.dat ซึ่งผมก็เลยโหลดมาลองลงดู แล้วเข้าเกมส์ใหม่ ก็ยังดำเหมือนเดิมครับ ตอนนี้บอกตรงๆครับ ตันและอยากเล่นมากๆจริงๆ เอ่อรบกวนพี่ๆที่ใจบุญหรือ พี่ gm ตรวจสอบไฟล์หรือช่วยเหลือหน่อยครับ

doramon
member
member

แต้มสะสม : 4
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

รบกวนพี่ๆทุกคน GM หรือผู้ที่ใจบุญช่วยทีครับ จนปัญญาแล้ว Empty Re: รบกวนพี่ๆทุกคน GM หรือผู้ที่ใจบุญช่วยทีครับ จนปัญญาแล้ว

ตั้งหัวข้อ by doramon Sun May 31, 2009 1:55 am

รอมา 4 วันแล้วแฮะ ม่ะมีคนมาช่วยเลย -*- กลุ้ม

doramon
member
member

แต้มสะสม : 4
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน