Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เลือกตัวละคร แล้ว หลุด จีเอ็มช่วยทีนะครับ !!

2 posters

Go down

เลือกตัวละคร แล้ว หลุด จีเอ็มช่วยทีนะครับ !! Empty เลือกตัวละคร แล้ว หลุด จีเอ็มช่วยทีนะครับ !!

ตั้งหัวข้อ by soulnetfear Mon Jul 06, 2009 4:31 pm

ผม Login ได้ พอมาถึงตอนเลือกตัวละคร แล้ว เหมือนจอดำไปสักพัก

แล้วก็เด้งออกจากเกมครับ

แล้วมันก็ขึ้นว่า You have been disconnect from the login server. Please try again later.

จีเอ็ม ช่วยผมทีนะครับ T.T

อยากเล่นมาก มาก

Exclamation

soulnetfear
member
member

แต้มสะสม : 2
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

เลือกตัวละคร แล้ว หลุด จีเอ็มช่วยทีนะครับ !! Empty Re: เลือกตัวละคร แล้ว หลุด จีเอ็มช่วยทีนะครับ !!

ตั้งหัวข้อ by soulnetfear Wed Jul 08, 2009 2:32 pm

เลือกตัวละคร แล้ว หลุด จีเอ็มช่วยทีนะครับ !! 1247038117_0.45538000

นี่รูปครับ

soulnetfear
member
member

แต้มสะสม : 2

เลือกตัวละคร แล้ว หลุด จีเอ็มช่วยทีนะครับ !! Empty Re: เลือกตัวละคร แล้ว หลุด จีเอ็มช่วยทีนะครับ !!

ตั้งหัวข้อ by rabbitcorn Sun Jul 12, 2009 12:17 pm

ผมกะเปง

rabbitcorn
member
member

แต้มสะสม : 1

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics