Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถามประจำวันกับ TouchcrosS

Go down

ถามประจำวันกับ TouchcrosS Empty ถามประจำวันกับ TouchcrosS

ตั้งหัวข้อ by TouchcrosS Fri Jul 10, 2009 7:45 pm

วันที่ 10 กรกฏาคม พ.ศ. 2552 เวลา 19.40

ปัญหา = เมื่อผมเปิดเข้าเกมส์เลือกตัวละคร ตัวละครอยู่ใน Free Market พอกดปู๊บ มันเข้าแมพ เห็นแค่ 1 - 3 วินาที -.-
แล้ว มันก็หลุดออกมาจากหน้าจอเป็นงี้ ไม่ยอมหายเลยครับ มีอะไรผิดปกติอยู่ใน Free Market หรือครับ
และ สกิล หลอมดาว ใช้ไม่มีวันหมดยังอยู่ไหมครับ
ถามประจำวันกับ TouchcrosS Vr859136

TouchcrosS
member
member

แต้มสะสม : 3
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน