Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gm คับ ผมทำอะไรผิดละคับๆๆๆ ทำไม ผมเช็คลำดับผม ตัวละครผม ไม่มีเยย

Go down

Gm คับ ผมทำอะไรผิดละคับๆๆๆ ทำไม ผมเช็คลำดับผม ตัวละครผม ไม่มีเยย Empty Gm คับ ผมทำอะไรผิดละคับๆๆๆ ทำไม ผมเช็คลำดับผม ตัวละครผม ไม่มีเยย

ตั้งหัวข้อ by kanasaki Tue Jul 14, 2009 7:13 am

ช่วยตอบหน่อยคับๆๆ ผมหงุดหงิดมากเลยคับๆๆๆ อุสาเล่นมาตั้งนานๆๆๆๆ ผมทำอะไรผิดๆๆคับๆๆๆ ช่วยตอบมาทีๆๆ Laughing ทำไมไอดี ถึงไม่มี หรือว่าโดนแบนไปหรือว่า โดน ลบไป ช่วยตอบด่วนๆๆ ไม่งั้นผมจะ อารมเสีย นะคับๆๆๆๆ Gm ตอบ ช้ามากเลย ตอบรอเป้นวันๆๆๆๆ ทำ งานประสาอะไรๆ ไม่รวดเร้ว ทันใจเลยๆๆ Embarassed

kanasaki
member
member

แต้มสะสม : 9
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics