Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีครับ ชาวAllStar ผมกลับมาละ

2 posters

Go down

สวัสดีครับ ชาวAllStar ผมกลับมาละ Empty สวัสดีครับ ชาวAllStar ผมกลับมาละ

ตั้งหัวข้อ by Gm~Jame Mon Aug 03, 2009 4:25 pm

สวัสดีครับ เพื่อนๆชาวAllStarMs หลังจากที่เพิ่งเข้าม.1ใหม่ๆ ผมจึงต้องตั้งใจเรียน*2 ดังนั้นจึงห่างหายไปบ้าง บางครั้งอาจเจอผมแปลว่าโชคดี หุหุ

ถึงยังไงตอนนี้ผมกลับมาละเพราะตอนนี้การเรียนเริ่มลงตัวละครับ

ผมจะกลับมาดูแลเซิฟเวอร์ให้มากกว่าเก่านะครับ

ปล.ขอโทษโพล(Cheesy)ด้วยนะครับ หลังจากAllstarปิดไปเพื่อจะทำS4 ผมก็เปิดเซิฟเพื่อรอกลับมาเปิดเซิฟแต่เดวผมจะปิดเซิฟละ และบางอย่างผมอาจขโมยของพี่ไปด้วยนะ Laughing (แต่ส่วนใหญ่ก็เอาข้อมูลมาจาก0.70) โดยที่ยังไม่ได้ขอ แต่เดียวจาปิดละ Laughing

แต่ก็ยังรักAllStarMs ตลอดไป

By GM~Jame
Gm~Jame
Gm~Jame
AllStarMs~[GM]
AllStarMs~[GM]

แต้มสะสม : 1025621
คะแนน : 0
: 27

http://allstarms.forum.st

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีครับ ชาวAllStar ผมกลับมาละ Empty Re: สวัสดีครับ ชาวAllStar ผมกลับมาละ

ตั้งหัวข้อ by incubus Tue Aug 04, 2009 5:42 pm

ครับ

incubus
member
member

แต้มสะสม : 0
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน