Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปัญหาระบบBuy NX Cash

2 posters

Go down

ปัญหาระบบBuy NX Cash Empty ปัญหาระบบBuy NX Cash

ตั้งหัวข้อ by channgarm Sun May 03, 2009 2:11 pm

ปัญหาคือผมเอาตัวละคร AllStarMS ของผมไปซื้อแคชจาก NPC ที่ว่า 70000 Cash แลกกะ 90m อ่ะครับ
ผมกดไปครั้งแรกแล้วกดออกเพราะเห็นมันมี 3 อันไม่รู้อันไหนเลยไปถามเพื่อน
พอกดครั้งที่สองผมก็เลือกอันบนสุดไป แล้วพอดูปรากฎว่า เงินหายไป 180m อ่ะครับ
พอเข้าไปดูในชอปปรากฎว่าได้Cash มาแค่ 70000 cash เอง
เท่ากับผมเสีย90m ไปฟรีๆเลยอ่าครับ

ยังไงช่วยผมหน่อย ผมไม่อยากเสียเงินไปฟรีอ่าครับ

channgarm
member
member

แต้มสะสม : 11
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปัญหาระบบBuy NX Cash Empty Re: ปัญหาระบบBuy NX Cash

ตั้งหัวข้อ by TheBloodRain Wed May 13, 2009 1:01 am

เอ...ถึงผมไม่ใช้Gmก็เหอะนะ ผมขอท้ายว่า ตอนกดครั้งแรกแล้วออกอ่ะมันกินเิงินคุณไปแล้ว ต่อมาคุณก็กดครั้งที่2แล้วได้แต้มมา ซึ่งโดยรวม กินเงินตั้งแต่ตอนกดตกลงแล้วล่ะ ส่วนแต้มนั้นก็หายไปกับNPCแล้วล่ะครับ

TheBloodRain
member
member

แต้มสะสม : 6
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics