Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไม่ได้ใช้โปรแต่โดนแบนอ่ะครับ ช่วยตรวงสอบด้วย

Go down

ไม่ได้ใช้โปรแต่โดนแบนอ่ะครับ ช่วยตรวงสอบด้วย Empty ไม่ได้ใช้โปรแต่โดนแบนอ่ะครับ ช่วยตรวงสอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by perkyguy Mon May 04, 2009 4:59 pm

ไม่ได้ใช้โปรแต่โดนแบนอ่ะครับ ช่วยตรวงสอบด้วย

ผมไม่ได้ใช้โปรอะไรเลย ตอนนี้เข้าวาบไปแมพที่มียัก แมพแรก เด้งขึ้นมาหน้าจอผมเลย
XxSe7eNxX have been ban for pro fly ทำไมอ่ะครับ ไม่ได้ใช้อะไรซักอย่างแต่โดนเฉยๆเลย
ID- perkyguy Char-XxSe7eNxX ผมงงหมดเลยทำไมโดนแบน ช่วยตรวงสอบทีนะครับ
ผมสาบานได้เลยว่าไม่ได้ใช้โปร ตอนนี้เซงเลยครับ นั่งเล่นมาอยุ่ดีๆโดนแบนเฉยเลย

perkyguy
member
member

แต้มสะสม : 5
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไม่ได้ใช้โปรแต่โดนแบนอ่ะครับ ช่วยตรวงสอบด้วย Empty Re: ไม่ได้ใช้โปรแต่โดนแบนอ่ะครับ ช่วยตรวงสอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by perkyguy Mon May 04, 2009 5:00 pm

ตัวน้องผมในไอพีเดียวกันก็โดนแบนด้วย เฉยเลย
น้องผม id yakkaaaaaa ตัวละครชื่อ Bababoo ครับ

perkyguy
member
member

ไม่ได้ใช้โปรแต่โดนแบนอ่ะครับ ช่วยตรวงสอบด้วย Empty Re: ไม่ได้ใช้โปรแต่โดนแบนอ่ะครับ ช่วยตรวงสอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by perkyguy Mon May 04, 2009 9:32 pm

พี่ชีสแก้ให้แล้วครับ

perkyguy
member
member

ขึ้นไปข้างบน