Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เจอโปร ด้วยความบังเอิญ และการสังเกตุ คับ (ให้รางวัลด้วยก้ดีครับอิอิ)

Go down

เจอโปร ด้วยความบังเอิญ และการสังเกตุ คับ (ให้รางวัลด้วยก้ดีครับอิอิ) Empty เจอโปร ด้วยความบังเอิญ และการสังเกตุ คับ (ให้รางวัลด้วยก้ดีครับอิอิ)

ตั้งหัวข้อ by Mushroom Sat May 09, 2009 4:52 pm

คือว่า ผมไปท่องประมูลอยุ่ครับ และไปเจอ กระทู้โปร เลยอยากเหงภาพสักหน่อย

พอเข้าไปนะครับ ก้ไปเจอกับสิ่งนี้ครับ และลองสังเกตุดู ตรงประกาศครับ มันเปน ของเซิฟ AllstarMS ครับ

ผม ก้ไม่คิดอะไรนะครับ แต่ดูภาพครับ Embarassed

เจอโปร ด้วยความบังเอิญ และการสังเกตุ คับ (ให้รางวัลด้วยก้ดีครับอิอิ) V3147211

และผม ก้กลับมาเข้าเกมส์แล้ว กะว่าจะไปตีนากาสัก หน่อยครับ เลยไปที่ตีนากา กลับเจอคนที่ มันคล้ายๆ ภาพโปรที่เห็น

และผมอยากให้ลองเปรียบเทียบกันระหว่าง 2 ภาพครับ เพราะกิลของคนที่ใช้โปร มันรูปแบบ กิล Emthy ครับ และทุกส่วน จะเหมือนหมดเลยครับ ของคนที่ใช้โปร เชิญดูครับ เสียใจ

[img=http://images.temppic.com/09-05-2009/images_vertis/1241862694_0.98802900.jpg]

เปรียบเทียบด้วยนะครับ

หวัดดีถ้าเจอผมก้ทักกานได้ครับ ชื่อ ScocoE ครับ Razz

Mushroom
member
member

แต้มสะสม : 9
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

เจอโปร ด้วยความบังเอิญ และการสังเกตุ คับ (ให้รางวัลด้วยก้ดีครับอิอิ) Empty Re: เจอโปร ด้วยความบังเอิญ และการสังเกตุ คับ (ให้รางวัลด้วยก้ดีครับอิอิ)

ตั้งหัวข้อ by Mushroom Sat May 09, 2009 4:57 pm

ดูเลยครับ ชื่อมันอาจจะ ลบไป แต่ มันยังคง เกือบทุกอย่างไว้ครับ คนโปรก้คือ SaCriFace และอยุ่กิล Emthy ด้วยครับ ทรงผม ก้เหมือนกาน และถือ ปลา ตัวขาวๆ เหมือนกานด้วยครับ เปรียบระหว่าง2ภาพได้เลยครับ

Mushroom
member
member

แต้มสะสม : 9
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน