Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เลือก ตัวละคร แล้ว เชื่อมต่อเซฟเวอร์ไม่ได้ แต่ตัวอื่นเข้าได้

5 posters

Go down

เลือก ตัวละคร แล้ว เชื่อมต่อเซฟเวอร์ไม่ได้ แต่ตัวอื่นเข้าได้ Empty เลือก ตัวละคร แล้ว เชื่อมต่อเซฟเวอร์ไม่ได้ แต่ตัวอื่นเข้าได้

ตั้งหัวข้อ by poppooy Sun May 10, 2009 11:30 am

วอน GM เข้ามาดูและแก้ไขด้วยนะครับ
คือเมื่อ เลือก ตัวละคร จะเข้าเกม มันบอกว่าเชื่อมต่อเซฟเวอร์ไม่ได้ มันเป็นแค่ตัวเดียวในไอดี ตัวอื่นได้หมด
นึกว่าค้างแมบ ก็ไปล็อค อินในเว็บแล้ว ทั้งแก้ ค้างแมบ และ ไอดีค้างแล้วก็ยังเหมือนเดิม คือ เลือกตัวละคร แล้ว ไม่สามารถชื่อเมต่อเซฟเวอร์ได้
คาดว่ามีหลายท่านที่ค้าง แบบผม (น้องผม)
ช่วยแก้ไขให้ด้วยนะครับ

1. ไอดี mymyzaza
ตัวละครชื่อ sweetmai
poppooy
poppooy
member
member

แต้มสะสม : 10
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

เลือก ตัวละคร แล้ว เชื่อมต่อเซฟเวอร์ไม่ได้ แต่ตัวอื่นเข้าได้ Empty Re: เลือก ตัวละคร แล้ว เชื่อมต่อเซฟเวอร์ไม่ได้ แต่ตัวอื่นเข้าได้

ตั้งหัวข้อ by poppooy Sun May 10, 2009 11:32 am

กลับจากค่าย ก็พักผ่อนก่อนก็ได้นะครับ แล้วค่อยแก้ เดี๋ยวจะม่องเท่งตามเซฟไป
poppooy
poppooy
member
member

แต้มสะสม : 10

เลือก ตัวละคร แล้ว เชื่อมต่อเซฟเวอร์ไม่ได้ แต่ตัวอื่นเข้าได้ Empty Re: เลือก ตัวละคร แล้ว เชื่อมต่อเซฟเวอร์ไม่ได้ แต่ตัวอื่นเข้าได้

ตั้งหัวข้อ by Toffy Sun May 10, 2009 1:56 pm

เป็นเหมือนกัน

Toffy
member
member

แต้มสะสม : 9

ตั้งหัวข้อ by palm Sun May 10, 2009 7:16 pm

------------เ---------เรื่องนี้อ่ะคงแก้ยาก---------------------
------------------อาจเข้าตัวนั้นไม่ได้อีกเลย------------------
palm
palm
AllStarMs~[GM]
AllStarMs~[GM]

แต้มสะสม : 114
คะแนน : 11

http://allstarms.forum.st/

ตั้งหัวข้อ by Toffy Sun May 10, 2009 9:07 pm

- -* เหอะๆ ถ้าจะให้เล่นใหม่ ขอ ของคืน ก็ พอ เล่นมานาน นะครับ อดนอนมาหลายวัน
อุสา เล่นอยุ๋ๆ มาเข้าตัวไม่ได้ของก็ครบแล้ว แบบนี้ แย่ ละนิ เบื่อเลย

Toffy
member
member

แต้มสะสม : 9

ตั้งหัวข้อ by pondple Mon May 11, 2009 12:52 am

เหมือนกัล ครับ
ID pondple0
ชื่อ CrazyFeveR

pondple
member
member

แต้มสะสม : 1

ตั้งหัวข้อ by appond Mon May 11, 2009 1:22 am

เป็นเหมือนกันเลยครับ มันค้างตอนประมาณเที่ยงคืน

นี่รอมา 1 ชม กว่ายังเข้าไม่ได้เลย

คือ พอเลือกตัวละครแล้ว มันเขียนว่าไม่สามารถเชื่อมต่อกับ server ได้

แก้ไขให้หน่อยนะคับ

รอเล่นมาก

ID appond

ชื่อ Zheez

appond
member
member

แต้มสะสม : 24

ขึ้นไปข้างบน