Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รีเซิฟหรอขอความคิดเห็นหน่อยชาวเมเปิ้ล

4 posters

Go down

รีเซิฟหรอขอความคิดเห็นหน่อยชาวเมเปิ้ล Empty รีเซิฟหรอขอความคิดเห็นหน่อยชาวเมเปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by popcomscisau Sat May 16, 2009 4:33 pm

รีบ่อยๆๆๆก้อไม่ไหวนะครับอดทนเก็บเวลมมาได้ตั้งนานของก็กว่าจะได้เลือดตาแทบกระเด็นอดหลับอดนอน น่าจะมีอะไรที่ดีกว่านี้นะครับเช่น เพิ่มการคูนexp การดอบเงินitemชัก2-3วันเพื่อชดเชยกันบ้างน่าจะดีกว่านี้นะครับ ถ้าอัปเดททุกครั้งแล้วรีทุกครั้งก้อไม่ไหวนะครับน่าจะมีอะไรมาชดเชยบ้าง ขอความคิดเห็นนี้พืจารนาด้วยคัรบ แล้วเพื่อนๆๆหละคิดว่าไง

popcomscisau
member
member

แต้มสะสม : 14
คะแนน : -2

ขึ้นไปข้างบน Go down

รีเซิฟหรอขอความคิดเห็นหน่อยชาวเมเปิ้ล Empty Re: รีเซิฟหรอขอความคิดเห็นหน่อยชาวเมเปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by KoKo Sat May 16, 2009 4:52 pm

เห็นด้วย อย่างยิ่งงงงงง เกบ เลเวลมาแทบบ้า

พออัพเดท กลับมาล้างข้อมูลทิ้ง แถม ไม่ ทำเว็บ ให้ดี อีก

น่าจะมีอะไรมาทดแทน ให้หน่อยนะคับ
เสียใจ Shocked Wink
KoKo
KoKo
member
member

แต้มสะสม : 59
คะแนน : 0
: 32

รีเซิฟหรอขอความคิดเห็นหน่อยชาวเมเปิ้ล Empty Re: รีเซิฟหรอขอความคิดเห็นหน่อยชาวเมเปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by nProtect Sat May 16, 2009 5:23 pm

ช่าย แร้ว

รี ตั้ง 17รอบ เนะ

อดหลับอด นอน

ทะเลาะ กับพี่ อีก

แล้วสุดท้ายก้อรี ข้อมูล ใหม่หมด

เสีย ความรู้สึกอะ

nProtect
member
member

แต้มสะสม : 13

ตั้งหัวข้อ by meaksupanut Sat May 16, 2009 5:35 pm

ใช่แถม เวปยังเจ๋งอีก มีตัวใหม่ บัค บัค บัค บัค บัค อยู่นั่น เวปก้อเสีย ไม่แก้ซักที แอดมิน
ช่วยหน่อย เซง

meaksupanut
member
member

แต้มสะสม : 34
: 26

ขึ้นไปข้างบน