Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เชิฟรีหรอขอความคิดเห็นชาวเมเปิ้ลด้วย

4 posters

Go down

เชิฟรีหรอขอความคิดเห็นชาวเมเปิ้ลด้วย Empty เชิฟรีหรอขอความคิดเห็นชาวเมเปิ้ลด้วย

ตั้งหัวข้อ by popcomscisau Sat May 16, 2009 4:37 pm

รีบ่อยๆๆๆก้อไม่ไหวนะครับอดทนเก็บเวลมมาได้ตั้งนานของก็กว่าจะได้เลือดตาแทบกระเด็นอดหลับอดนอน น่าจะมีอะไรที่ดีกว่านี้นะครับเช่น เพิ่มการคูนexp การดอบเงินitemชัก2-3วันเพื่อชดเชยกันบ้างน่าจะดีกว่านี้นะครับ ถ้าอัปเดททุกครั้งแล้วรีทุกครั้งก้อไม่ไหวนะครับน่าจะมีอะไรมาชดเชยบ้าง ขอความคิดเห็นนี้พืจารนาด้วยคัรบ แล้วเพื่อนๆๆหละคิดว่าไง

popcomscisau
member
member

แต้มสะสม : 14
คะแนน : -2

ขึ้นไปข้างบน Go down

เชิฟรีหรอขอความคิดเห็นชาวเมเปิ้ลด้วย Empty Re: เชิฟรีหรอขอความคิดเห็นชาวเมเปิ้ลด้วย

ตั้งหัวข้อ by Thief007 Sat May 16, 2009 6:30 pm

คุณ เบิ้ล กระทู้ - -
Thief007
Thief007
member
member

แต้มสะสม : 8
คะแนน : 0

เชิฟรีหรอขอความคิดเห็นชาวเมเปิ้ลด้วย Empty Re: เชิฟรีหรอขอความคิดเห็นชาวเมเปิ้ลด้วย

ตั้งหัวข้อ by kantana254 Sat May 16, 2009 7:00 pm

เซิฟก่ ไม่ได้ปิด ไมเข้าเกมม่ายได้

kantana254
member
member

แต้มสะสม : 3

ตั้งหัวข้อ by dkmosion Mon May 18, 2009 6:09 am

รีเซิฟเลยแระ ของหายตัวหาย เวลใหม่ อิอิ

dkmosion
member
member

แต้มสะสม : 1

ตั้งหัวข้อ by luciferc Wed Sep 16, 2009 11:39 pm

เราก็ว่างั้นอ่ะ รีเยอะ

luciferc
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by kodomods Thu Sep 17, 2009 10:09 am

ทำมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย วันนี้ตอน4ทุ่มกว่าๆ อยู่ดีๆก็หลุดออกมาจากเกม( กำลังตียักษ์อยู่ )
เวล197ละค่ะ กำลังอยากจะจุติ ( มีรูปให้ดู ) พอหลุดออกมา 5ทุ่มกว่าเข้าไปใหม่ เวลเหลือ189 TT^TT เจ็บใจมากมาย กว่าจะตียักษ์ได้ หินก็หายากอยู่
ที่อยากถามก็คือ พอเข้าไปในอีกตัวละคร ดาวกระจายสีชมพูอะค่ะ ชื่อ pinkๆ ไรซักอย่างนี่ละ ที่พอเติมแล้วขายnpcได้10mอะ เก็บไว้เอาไว้เล่นโจรตอนจุติ ก็มาหายไปด้วยละคะ
สงสัยตรงนี้ละ ช่วยตอบหน่อยได้มั้ยคะ ว่าพอจะทำอะไรได้มั้ย คือมันหงุดหงิดอะ อะไรก็หาย แต่ดาวกระจายนี่ท่าทางจะดร็อปยากอ่ะคะ ตอนแรกก็กะจะบริจาคอะ แต่ตอนนี้พอดาวหายเลยไม่รู้จะเล่นอะไรเลย เลยอยากรบกวนgmว่าจะทำอะไรได้บ้างมั้ยคืออยากได้ความช่วยเหลือจริงๆ
Id: lucifercross

ปล. ถ้าจะรีเซิฟ ทำไมไม่ลองแจ้งในเกมบ้างล่ะคะ+++++++++++++รบกวนด้วยนะคะ++++++++++++++ [b][u]

kodomods
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน