Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แจ้งแบนคนใช้โปร ช่วยเล่นคับๆๆ ช่วย จัดการด้วย

palm
lnwashura
TouchcrosS
einreborn
8 posters

Go down

แจ้งแบนคนใช้โปร ช่วยเล่นคับๆๆ ช่วย จัดการด้วย Empty แจ้งแบนคนใช้โปร ช่วยเล่นคับๆๆ ช่วย จัดการด้วย

ตั้งหัวข้อ by einreborn Sun Jul 12, 2009 10:11 am

เจออีกคนแล้วครับ
คนใช้ชื่อTouchcrosS มันใช้โปรๆๆๆๆ คับ โจมตี 99999999
https://2img.net/r/ihimizer/i/maple2.jpg/
ขอของรางวัลด้วยนะคับ

einreborn
member
member

แต้มสะสม : 12
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

แจ้งแบนคนใช้โปร ช่วยเล่นคับๆๆ ช่วย จัดการด้วย Empty Re: แจ้งแบนคนใช้โปร ช่วยเล่นคับๆๆ ช่วย จัดการด้วย

ตั้งหัวข้อ by TouchcrosS Tue Jul 14, 2009 4:30 pm

มีรูปนะครับ แต่มี 2 คนที่ปา แต่อย่าหาว่าผมปาคนเดียวสิครับ ผมไม่ได้ใช้โปรแล้วอย่ามากล่าวหา

เพราะมี นาย 2 คนอยู่ อีกคน ก็โจรไม่ใช่หรือ แล้วทำไมมาว่าเราอ่ะ นายตี้เดียวกันนิ เข้าข้างกันอ่ะป่าว ?? Cool

แถมผมกำลังคุยกับเพื่อนด้วย ผมจะยิงเป็นระยะ และก็ดูดด้วยครับ ชวนเพื่อนมาเล่น พออยู่เฉยๆ ก็หาว่าโปร คุยกับเพื่อนใน M ไม่เชื่อก็จะดูคำพูดด้วยก็ได้นะครับ

TouchcrosS
member
member

แต้มสะสม : 3

แจ้งแบนคนใช้โปร ช่วยเล่นคับๆๆ ช่วย จัดการด้วย Empty Re: แจ้งแบนคนใช้โปร ช่วยเล่นคับๆๆ ช่วย จัดการด้วย

ตั้งหัวข้อ by lnwashura Wed Jul 15, 2009 1:21 pm

หลักฐานไม่เด่นชัด แบบนี้ gm จะทำการแบนส่งเดชไม่ได้นะครับ

เพราะใครที่โดนแบนแล้ว ก้คือ ต้องลบเกมทิ้งอย่างเดียว คือ id นี้จะใช้ไม่ได้อีกตลอดกาล gm ลบทิ้งหมด
แล้วก็ระบบมันจะดักเลข ip ถึงจะสมัครเล่น id ใหม่ก็จะเข้าเล่นไม่ได้

ทางแก้ทางเดียวก็คือ ต้องลงทุนซื้อการ์ดแลนมาเปลี่ยนใหม่ ถึงจะสามารถเล่นได้อีกครั้ง id ใหม่ปั้นใหม่หมดเลย!!!

ถ้าจะให้ดีก็เล่นด้วยตัวเองดีที่สุด พวกโปรโกงต่างๆเขาออกแบบมาสำหรับพวกที่ แขนด้วน
หรือพวก สมองพิการ ที่จะใช้กัน นะ
คนปกติไม่เห็นจำเป็นต้องไปแย่งของคนพิการเลยนิ

lnwashura
member
member

แต้มสะสม : 45

ตั้งหัวข้อ by palm Fri Jul 17, 2009 7:49 pm

ถ้าจะให้ดีขอตอนเขาตีนะครับ เพราะถ้าแบบนี้จะไม่รู้ว่าใครตี ทุกคนยืนนิ่งหมดเลย
palm
palm
AllStarMs~[GM]
AllStarMs~[GM]

แต้มสะสม : 114
คะแนน : 11

http://allstarms.forum.st/

ตั้งหัวข้อ by bossingg Sat Jul 18, 2009 10:41 pm

เราว่านายอะแหละโปร ดูจากตัวหนังสือ exp ที่ได้รับ ขาวจั่ว คือฆ่าเอง ได้เอง

bossingg
member
member

แต้มสะสม : 9

ตั้งหัวข้อ by ๏YamiFuriza๏ Sun Jul 19, 2009 10:58 am

ลืมดูเลย -*-
๏YamiFuriza๏
๏YamiFuriza๏
member
member

แต้มสะสม : 10
: 29

ตั้งหัวข้อ by aiiaum Sun Aug 02, 2009 11:29 pm

ไอ้คนที่มีนก อะโปร ดูสินกมันตีอยู่ ชัดๆ
aiiaum
aiiaum
Anego
Anego

แต้มสะสม : 28
คะแนน : 2
: 32

ตั้งหัวข้อ by TouchcrosS Mon Aug 03, 2009 6:34 pm

ถ้าผมไม่ผิด ก็ปลดแบนให้ผมด้วย -.- ตอนนี้ผมลืมไอดีแล้วมั้งเนี่ย แบนนาน

TouchcrosS
member
member

แต้มสะสม : 3

ตั้งหัวข้อ by dasdas0000 Tue Aug 04, 2009 2:14 pm

อย่าว่ากิลนนนะกิลนี้โนโปร

dasdas0000
member
member

แต้มสะสม : 6

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics