Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปัญหาระบบของCash ที่ซื้อใน Shop

Go down

ปัญหาระบบของCash ที่ซื้อใน Shop Empty ปัญหาระบบของCash ที่ซื้อใน Shop

ตั้งหัวข้อ by channgarm Sun May 03, 2009 2:30 pm

ดาวที่ซื้อในช็อปรูปคล้ายๆลูกเบสบอลที่มีไฟรอบๆอ่ะครับ(Devilball)
พอใช้แล้วเวลาตีมอนมันจะขึ้นว่าตีไปลดเท่าไรแต่มอนพลังไม่ลดครับ(ทดสอบด้วยการเอาไปตีหอยทากแล้วตียังไงก็ไม่ตาย ผมเวล 180กว่าๆอ่ะ Laughing )
ผมก็เข้าใจครับว่าเซิฟเพิ่งเปิดยังมีปัญหานิดๆหน่อย แต่ช่วยผมหน่อยนะครับ (เสียทั้ง90mเสียทั้งของCashเลยอ่าครับ เสียใจ )

ถ้ามีปัญหาอะไรผมจะมาแจ้งอีกนะครับ

channgarm
member
member

แต้มสะสม : 11
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปัญหาระบบของCash ที่ซื้อใน Shop Empty Re: ปัญหาระบบของCash ที่ซื้อใน Shop

ตั้งหัวข้อ by channgarm Sun May 03, 2009 2:35 pm

แอดมินครับ รู้สึกว่ามันจะบัคนิดๆ(ผมอธิบายไม่ถูกพอใส่มันตีไม่เข้าถอดมันก็ตีไม่เข้า แต่พอออกและเข้าเกมไหม่ก็ใช้ได้ตามปกติครับ ยื้ม )

แต่เรื่องปัญหาระบบ Buy NX Cash ช่วยดูให้หน่อยนะครับ

channgarm
member
member

แต้มสะสม : 11
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics