Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีขอ้สงสัยหน่อยครับช่วยตอบที

3 posters

Go down

มีขอ้สงสัยหน่อยครับช่วยตอบที Empty มีขอ้สงสัยหน่อยครับช่วยตอบที

ตั้งหัวข้อ by pratoothai Wed May 06, 2009 6:05 pm

เรื่องที่ 1 --- ลบตัวละครใช้พาสไรหรอครับ

เรื่องที่ 2 --- อาวุธ&ชุด Lv.100+ หาซื้อได้ที่ไหนหน่อยครับ หรือว่าต้องตีดรอปหาเอง -*- แล้วหาตีดรอปต้องตีตัวไรครับอาชีพนักเวทครับ

เรื่องที่ 3 --- ลูกแก้วที่ใช้เรียกบอสZAKUMเราต้องทำตามเควสเหมือนในMAPLEจริงหรอครับ-*- ถ้าหาซื้อได้บอกทีซื้อที่ไหน

ช่วยตอบทีนะครับ

ขอบคุณครับ Evil or Very Mad

pratoothai
member
member

แต้มสะสม : 3
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

มีขอ้สงสัยหน่อยครับช่วยตอบที Empty Re: มีขอ้สงสัยหน่อยครับช่วยตอบที

ตั้งหัวข้อ by not Wed May 06, 2009 6:14 pm

หินซากุมซื้อในฟรีมาเกตคับ ข้างบนอะคับจะมีคนที่ขายหินคับ

not
member
member

แต้มสะสม : 6

มีขอ้สงสัยหน่อยครับช่วยตอบที Empty Re: มีขอ้สงสัยหน่อยครับช่วยตอบที

ตั้งหัวข้อ by pratoothai Wed May 06, 2009 6:35 pm

ขอบคุณครับสำหรับคำคอบที่ 3 ครับ

ช่วยตอบข้อ 1-2 ให้ทีครับขอบคุณครับ

pratoothai
member
member

ตั้งหัวข้อ by palm Wed May 06, 2009 7:29 pm

เรื่องที่ 1 --- ลบตัวละครใช้พาสไรหรอครับ
สมัครยังไงเหรอครับแบบ AUto หรือ ในเว็บ
palm
palm
AllStarMs~[GM]
AllStarMs~[GM]

แต้มสะสม : 114
คะแนน : 11

http://allstarms.forum.st/

ตั้งหัวข้อ by pratoothai Wed May 06, 2009 9:29 pm

สมัครที่เว็บ http://allstarms.sytes.net/web/ อะครับ

ผมลองเอา ปี-เดือน-วัน ที่เกิดใส่ละครับ แต่ไม่ได้อ่ะครับ

ช่วยบอกผมทีนะครับ

ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยHelp......

ขอบคุณครับที่ตอบให้

pratoothai
member
member

ขึ้นไปข้างบน