Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไม่เห็นมอนสเอตอร์ซักตัวเลย ไม่ว่าจะไปเมืองไหนๆ ช่วยที GM

Go down

ไม่เห็นมอนสเอตอร์ซักตัวเลย ไม่ว่าจะไปเมืองไหนๆ ช่วยที GM Empty ไม่เห็นมอนสเอตอร์ซักตัวเลย ไม่ว่าจะไปเมืองไหนๆ ช่วยที GM

ตั้งหัวข้อ by poppooy Mon May 11, 2009 4:06 pm

ทีแรกนึกว่า ตัวเกมที่ ทำไว้ ไม่สมบูรณ์ เลยลงใหม่ ก็ปรากฏว่าเป็นเหมือนเดิม ไม่มีมอนสเตอร์เลย ไม่ว่า จะไปเมืองไหนๆ เห็นแต่ผู้เล่น คนอื่นๆ
มิหนำซ้ำ ก็ยังเป็นทั้งร้านเลย เป็นทุกไอดี งง เลยครับ เมื่อกี๊โทรไปหา GM เค้าบอกว่ารอ ice มาตอบและแก้ให้ โพส ไว้เลยนะครับ
รอนะครับ
ขอบคุณมากๆ สำหรับ เซฟดีๆ
poppooy
poppooy
member
member

แต้มสะสม : 10
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics