Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รีเบิร์ด จาก ดาร์คไนท์ มาเป็น พรีส ใช้เจเนซิสตายทีละตัวครับ

Go down

รีเบิร์ด จาก ดาร์คไนท์ มาเป็น พรีส ใช้เจเนซิสตายทีละตัวครับ Empty รีเบิร์ด จาก ดาร์คไนท์ มาเป็น พรีส ใช้เจเนซิสตายทีละตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by peeplay001 Tue May 12, 2009 9:31 pm

ตั้งแต่แรกคือผมรีเบิร์ดมา 2 รอบ เป็นดาร์คไนท์หมดทั้งสองรอบ แต่พอรอบที่ 3 ผมเปลี่ยนเป็นพระ
เวลแรกๆก็ไม่มีอะไร พอเวล 120 ได้เจเนสิสมาก็ใช้ดู ครั้งแรกๆไม่มีอะไรผิดปกติครับ แต่ซักพักนึง
มันเริ่มแปลกๆ เพราะใช้เจเนเท่าไหร่ มอนก็ตายทีละ 1 ตัว แถมดาเมจก็น้อยกว่าที่ควรเป็น (ดาเมจน้อยนี่ปัญหาเล็ก - - int 3000 กว่าๆ)
ตัวละครชื่อ Login นะครับ ID peeplay001 อยากให้ลองตรวจดูหน่อย มันเล่นไม่ได้อะครับแบบนี้ = =

peeplay001
member
member

แต้มสะสม : 3
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน