Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ

Go down

เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ Empty เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ

ตั้งหัวข้อ by Devilz Fri May 15, 2009 6:42 pm

ตอนคลิก select character แล้วมันจาเด้งกลับมาตอนที่พิมไอดีอ่าครับ

แล้วขึ้นว่า ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิฟเวอร์ได้

แล้วพอพิมไอดีกดlogin อีกทีก็ขึ้นว่า มีผู้เล่นกำลัง login ด้วย Id นี้อยู่ในระบบ

หรือระบบอยู่ในระหว่างการตรวจสอบ

ลองรีเครื่องแล้วก็เล่นไม่ได้ ลงใหม่แล้วก็ยังเล่นไม่ได้อ่าครับ admin GM ช่วยที

รีไปเยอะแล้วด้วย

Devilz
member
member

แต้มสะสม : 21
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน