Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เลือกตัวละครแล้วค้าง รบกวนช่วยหน่อยครับ

Go down

เลือกตัวละครแล้วค้าง รบกวนช่วยหน่อยครับ Empty เลือกตัวละครแล้วค้าง รบกวนช่วยหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by gunza1254 Fri May 15, 2009 11:33 pm

คือ ปกติ เลือกตัวละครแล้ว ตอนโหลด เข้า map จะมีเสียงเพลง อยู่

แต่เล่นไปเล่นมาอยู่ดีๆก็ หลุด แล้วเข้าอีกที พอกดเลือกตัวละครปุ๊ป

จอมืดเสียงเพลง ดับ อ่าครับ ช่วยทีน่ะครับ ขอบคุณครับ อยากเล่นๆ

gunza1254
member
member

แต้มสะสม : 3
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน