Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปัญหาค้างแมพแล้วเข้าเวปไปแก้ไม่ได้ครับช่วยที

Go down

ปัญหาค้างแมพแล้วเข้าเวปไปแก้ไม่ได้ครับช่วยที Empty ปัญหาค้างแมพแล้วเข้าเวปไปแก้ไม่ได้ครับช่วยที

ตั้งหัวข้อ by meaksupanut Sat May 16, 2009 5:01 pm

ทำไมผมเข้าเวปไปแก้แมพ ไม่ได้อ่ะ ครับ แภถม ซีซั่น2มาลบ ตัวละคร ผมทิ้งอีก ทำไม อ่ะ แก้ปัญหาหน่อย
เวปอ่ะ ขอเวปดีๆ ก้อพอ เอาพอ ให้มันเข้าไปแก้ ตัวละครค้างแมพ ได้อ่ะ เล่นมา เปน เดือน ล่ะ เซง ล่ะ น่ะ เนี่ย
ที่เวปมันเปนงี้ อ่ะ แก้ด่วน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

meaksupanut
member
member

แต้มสะสม : 34
คะแนน : 0
: 26

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน