Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยด้วยครับผมโหลดพาด14พาดแล้วลงเล่นไม่ได้ครับช่วยทีๆ

2 posters

Go down

ช่วยด้วยครับผมโหลดพาด14พาดแล้วลงเล่นไม่ได้ครับช่วยทีๆ Empty ช่วยด้วยครับผมโหลดพาด14พาดแล้วลงเล่นไม่ได้ครับช่วยทีๆ

ตั้งหัวข้อ by adeinoman Sun May 24, 2009 1:01 pm

อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ช่วยด้วยครับผมโหลดพาด14พาดแล้วลงเล่นไม่ได้ครับช่วยทีๆช่วยด้วยครับผมโหลดพาด14พาดแล้วลงเล่นไม่ได้ครับช่วยทีๆ Exclamation

adeinoman
member
member

แต้มสะสม : 3
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยด้วยครับผมโหลดพาด14พาดแล้วลงเล่นไม่ได้ครับช่วยทีๆ Empty Re: ช่วยด้วยครับผมโหลดพาด14พาดแล้วลงเล่นไม่ได้ครับช่วยทีๆ

ตั้งหัวข้อ by Admin~[ICE] Mon May 25, 2009 8:23 am

แก้ปัญหาด้วยการโหลดไฟล์ wz เพิ่มต่างหากครับเฉพาะตัวที่เสียนะ
หาโหลดได้ที่ ftp://allstarms.sytes.net/
Admin~[ICE]
Admin~[ICE]
Administrator
Administrator

แต้มสะสม : 92
คะแนน : 21
: 29

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน