Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

id ผม โดนลบ T_T สรุปว่า re serve ใช่ป่ะครับ จะได้เล่นใหม่ T_T

Go down

id ผม โดนลบ T_T สรุปว่า re serve ใช่ป่ะครับ จะได้เล่นใหม่ T_T Empty id ผม โดนลบ T_T สรุปว่า re serve ใช่ป่ะครับ จะได้เล่นใหม่ T_T

ตั้งหัวข้อ by lnwashura Sun May 31, 2009 3:59 pm

id : lnwashurams
ผมเข้าเล่นได้แต่ตัวที่ปั้นไว้หายหมดทุกตัวอ่ะ T_T สรุป re server ใช่ป่ะ จะได้ปั้นใหม่ T_T
ถ้า re serve ก็น่าจะบอกกันตรงๆนะครับ ไม่ว่าไรหรอก แต่
ขอให้มีการจัด กิจกรรมชดเชยแทน
เช่น ปรับให้ exp คูณ 15000 เป็นเวลา กี่วันก็จัดไป
เพิ่ม event ล่าบอส แจกของ
อย่างน้อยก็ช่วยให้เก็บเวล จุติกันได้พอสมควร
ทำให้ไม่เสียความรู้สึกที่ดี ที่มีต่อเซิฟ Allstarms ครับ

ผมไม่อยากหนีไปเล่นเซิฟอื่นเพราะคิดว่าไม่มีเซิฟใหนที่จะสมบูรณ์ได้เท่าเซิฟนี้อีกแล้ว

Exclamation

lnwashura
member
member

แต้มสะสม : 45
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน