Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผมเด็กไหม่ เข้าเวปไปสมัครไมได้

3 posters

Go down

ผมเด็กไหม่ เข้าเวปไปสมัครไมได้ Empty ผมเด็กไหม่ เข้าเวปไปสมัครไมได้

ตั้งหัวข้อ by checkwin Sun May 31, 2009 11:35 pm

ครือว่า ผมมาไหม่อะ ก้อพอมาแล้ว โหลดเสจแล้ว กะจะสมัครก้อเกิด ปันหาแรกก้อคือ Unknown database 'allstar2'

แต่พอเข้าเกมได้แล้วเซิฟดีแล้วเวปหลัก http://allstarms.sytes.net ก้อดันเกิดปันหาอีก

คือเข้าไปแล้ว มันขึ้น
Warning: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Can't connect to MySQL server on '202.44.53.167' (10061) in C:\wamp\www\config\database.php on line 41

Warning: mysql_select_db(): supplied argument is not a valid MySQL-Link resource in C:\wamp\www\config\database.php on line 42
Can't connect to MySQL server on '202.44.53.167' (10061)

มันคือรัยอะตอบที อยากเล่งมีปันหารัยช่วยตอบด้วยนะ ครับ หรือว่า จีเอมเข้าได้ปกติ ขอทิ้ง e-mail ไว้ด้วย

ป.ล. จะฟากจีเอมสมัครอะนะ ยื้ม

checkwin
member
member

แต้มสะสม : 3
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผมเด็กไหม่ เข้าเวปไปสมัครไมได้ Empty Re: ผมเด็กไหม่ เข้าเวปไปสมัครไมได้

ตั้งหัวข้อ by parin000 Mon Jun 01, 2009 12:01 am

ใช่เลยอะผมก็กะจะโพสเหมือนกัน Arrow ผมเด็กใหม่เหมือนกันก็โหลดมาตั้ง2ชม.พอมาสมัคอะเข้าเวปแล้วขึ้นแบบนั้นเหมือนกันอะใครบอกหน่อยนะ Exclamation

parin000
member
member

แต้มสะสม : 4

ผมเด็กไหม่ เข้าเวปไปสมัครไมได้ Empty Re: ผมเด็กไหม่ เข้าเวปไปสมัครไมได้

ตั้งหัวข้อ by sasakimakie Mon Jun 01, 2009 1:02 am

เซฟเวอกำลังฟื้นตัวเองอะ
ตอนนี้ถูกเซฟเกรียนเเฮกอยู่ชื่อ phonom มันเเฮก กำลังฟื้น อาจจามีปัญหาหน่อยนะค่ะ
sasakimakie
sasakimakie
member
member

แต้มสะสม : 34

ขึ้นไปข้างบน