Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

GM แก้ไขด่วนครับ ตรง npc รี สเตตัสหาย แล้วจะเล่นไงยล่ะทีนี้ T_T

Go down

GM แก้ไขด่วนครับ ตรง npc รี สเตตัสหาย แล้วจะเล่นไงยล่ะทีนี้ T_T Empty GM แก้ไขด่วนครับ ตรง npc รี สเตตัสหาย แล้วจะเล่นไงยล่ะทีนี้ T_T

ตั้งหัวข้อ by lnwashura Thu Jun 18, 2009 11:15 am

คือผมเล่นโจรไว้1ตัว จุติไปหลายรอบแล้วด้วย
แล้วก็ก่อนที่เซิฟ จะทำการอัพเป็น Season3 อ่ะ
ผมรี สเตตัสไปอัพ Int หมดเลย เป็นหมื่นกว่า เพื่อใช้สกิลของเมจเก็บ LV
พอผมเข้าเล่น Season3 แล้วจะเล่นโจรปกติ แต่ ตรง npc ที่มันมีคำสั่ง รีสเตตัสหายไปใหนไม่รู้ครับ
แล้วผมจะเล่นงัยอ่ะ T_T
แก้ด่วนเลยนะครับ
Exclamation

แล้วก็สกิล shadow star ก็หายด้วยครับ ไปรับที่ npc แล้วก็ไม่ได้อ่ะ

lnwashura
member
member

แต้มสะสม : 45
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน