Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เล่นอยู่ดีๆ ตัวละครค้างพอ log out ออกตัวยังติดใน server ครับแก้ที่หน้าเว็บก็ไม่หายช่วยด้วย

Go down

เล่นอยู่ดีๆ ตัวละครค้างพอ log out ออกตัวยังติดใน server ครับแก้ที่หน้าเว็บก็ไม่หายช่วยด้วย Empty เล่นอยู่ดีๆ ตัวละครค้างพอ log out ออกตัวยังติดใน server ครับแก้ที่หน้าเว็บก็ไม่หายช่วยด้วย

ตั้งหัวข้อ by ballkingchai Mon Jun 22, 2009 12:39 am

Exclamation Exclamation เล่นอยู่ดีๆ ตัวละครค้างพอ log out ออกตัวยังติดใน server ครับแก้ที่หน้าเว็บก็ไม่หายช่วยด้วยครับ จีเอ็ม
id : ballkingchai
ชื่อตัวละคร ol2eGenSyo ครับช่วยทีนะครับ
อ้อลืมบอกแผนที่ที่เกิดเหตุครับ Singapore Centre of Ulu city ที่มีมอนเป็นปูนนะครับแก้ให้ทีนะครับ
ตี้กับพี่เล่นอยู่แล้วค้างไปเลย ถ้าภายในวันนี้ก็ดีมากๆเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ Razz Twisted Evil

ballkingchai
member
member

แต้มสะสม : 16
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

เล่นอยู่ดีๆ ตัวละครค้างพอ log out ออกตัวยังติดใน server ครับแก้ที่หน้าเว็บก็ไม่หายช่วยด้วย Empty Re: เล่นอยู่ดีๆ ตัวละครค้างพอ log out ออกตัวยังติดใน server ครับแก้ที่หน้าเว็บก็ไม่หายช่วยด้วย

ตั้งหัวข้อ by ballkingchai Mon Jun 22, 2009 3:05 pm

เล่นอยู่ดีๆ ตัวละครค้างพอ log out ออกตัวยังติดใน server ครับแก้ที่หน้าเว็บก็ไม่หายช่วยด้วยครับ จีเอ็ม
id : ballkingchai
ชื่อตัวละคร ol2eGenSyo ครับช่วยทีนะครับ
คราวนี้ค้างใน free market เลยครับ ช่วยด้วยครับบบบบบบบบบบบ
Exclamation Exclamation Exclamation

ballkingchai
member
member

แต้มสะสม : 16
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics