Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เวลากดเข้าเกมแล้วมีปัญหาครับ

Go down

เวลากดเข้าเกมแล้วมีปัญหาครับ Empty เวลากดเข้าเกมแล้วมีปัญหาครับ

ตั้งหัวข้อ by manjikung Wed Jul 01, 2009 1:31 pm

ตอนผมดับเบิ้ลคลิกเข้าเกม แล้วมันจะมีหน้าต่างขึ้นมา

ประมานว่า

ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิฟเวอร์ได้
และก็อะไรเกี่ยวกับ firewall อ่ะครับ

ผมลองปิดไฟ วอ แล้วก็เข้าไม่ได้อะครับ

ไม่รุ้เป็นอะไร
พึ่งโหลดมาแล้วก็เป็นงี้อาคับ Twisted Evil

manjikung
member
member

แต้มสะสม : 9
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน