Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gm ครับผมเข้าเกมส์แล้วมันบอกว่า มีคนกำลังใช่งานidนี้อยู่หรีอไรประมาณนี้อ่ะครับ

2 posters

Go down

Gm ครับผมเข้าเกมส์แล้วมันบอกว่า มีคนกำลังใช่งานidนี้อยู่หรีอไรประมาณนี้อ่ะครับ Empty Gm ครับผมเข้าเกมส์แล้วมันบอกว่า มีคนกำลังใช่งานidนี้อยู่หรีอไรประมาณนี้อ่ะครับ

ตั้งหัวข้อ by gamekamon Wed Aug 12, 2009 4:33 pm

Gm ครับผมเข้าเกมส์แล้วมันบอกว่า มีคนกำลังใช่งานidนี้อยู่หรีอไรประมาณนี้อ่ะครับ จะทำไงดี ผมเล่นที่บ้านไม่มีใครมาใช่idผมแน่ คือก่อนที่มันจะเป็นแบบนี้ มันค่างในเกมส์แล้วผมก็กดออกมา แล้วมันก็เป็นแบบนี้เลยอ่ะครับ ช่วยด้วยครับๆๆๆ

gamekamon
member
member

แต้มสะสม : 8
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

Gm ครับผมเข้าเกมส์แล้วมันบอกว่า มีคนกำลังใช่งานidนี้อยู่หรีอไรประมาณนี้อ่ะครับ Empty Re: Gm ครับผมเข้าเกมส์แล้วมันบอกว่า มีคนกำลังใช่งานidนี้อยู่หรีอไรประมาณนี้อ่ะครับ

ตั้งหัวข้อ by RedTheGX Sat Aug 15, 2009 8:38 am

เป็นเหมือนกันอะ

T______________T

ช่วยทีนะครับ

RedTheGX
member
member

แต้มสะสม : 4
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน