Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่....

2 posters

Go down

gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่.... Empty gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่....

ตั้งหัวข้อ by krittanai Mon Sep 07, 2009 3:31 pm

มันมีข้อความขึ้นมาว่า
มีผู้เล่นกำลังใช้idนี้อยู่ในระบบ หรือ ระบบอยู่ระหว่างการตรวจสอบ
โปรดทดลองใหม่อีกครั้ง

Laughing idผมนะ krittanai

krittanai
member
member

แต้มสะสม : 36
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่.... Empty Re: gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่....

ตั้งหัวข้อ by krittanai Mon Sep 07, 2009 3:32 pm

ผมลองเว้นช่วง 1ชมและ
ก็ยังเข้าไม่ได้
ช่วยแก้ให้ทีคับ

krittanai
member
member

gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่.... Empty Re: gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่....

ตั้งหัวข้อ by krittanai Wed Sep 09, 2009 10:10 am

วันนี้ผมก็เป็นเหมือนเดิมอีกแล้วครับ
เซิฟนี้เป็นไรแลคบ่อยจิง

krittanai
member
member

ตั้งหัวข้อ by maniaz Fri Sep 11, 2009 8:13 pm

มันมีกดแก้หน้าเวปมั้ยเนี่ย Shocked

maniaz
member
member

แต้มสะสม : 2

ขึ้นไปข้างบน