Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[color=darkred][b]เปลี่ยนคลาสมะได้ครับ[/b][/color]

Go down

[color=darkred][b]เปลี่ยนคลาสมะได้ครับ[/b][/color] Empty [color=darkred][b]เปลี่ยนคลาสมะได้ครับ[/b][/color]

ตั้งหัวข้อ by krittanai Tue Sep 08, 2009 3:45 pm

ผมลองถามคนในเซิฟและ
ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า
เปลี่ยนคลาสไม่ได้ครับ
ทั้งคลาส1 คลาส2 คลาส3 และคลาส4ครับ
มันขึ้นว่า
hello i am charge......อะไรสักอย่างนี่แหละ
รบกวนแอดมินมาช่วยดูแลทีคับ

ปล.มาวานรีเซิฟใช่มะ ตัวผมเดิมเวล127 ตัง20เอม รีทีเหลือเวล87 ตัง5 เอม Exclamation Laughing

krittanai
member
member

แต้มสะสม : 36
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน