Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่....

Go down

gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่.... Empty gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่....

ตั้งหัวข้อ by krittanai Fri Sep 11, 2009 8:31 am

ผมพบกับปัญหานี้อยู่ทุกวันจนเริ่มจาเซงและนะคับ
ช่วยเชคระบบให้ด้วย

id krittanai

krittanai
member
member

แต้มสะสม : 36
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่.... Empty Re: gm ช่วยผมทีเข้าเกมแล้วมันบอกว่าไอดีที่เล่นกำลังใช้งานอยู่....

ตั้งหัวข้อ by krittanai Fri Sep 11, 2009 1:26 pm

krittanai
member
member

แต้มสะสม : 36
คะแนน : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน